kexi - en to ta translation catalogue (712 entries)

en: 
    No new database name was entered.
ta: 
    புதிய தரவுத்தள பெயர் உள்ளிடப்படவில்லை.

en: "%1" column requires a value to be entered.
ta: "%1"  நெடுக்கைகள் மதிப்புகளை நுழைக்க வேண்டுகின்றன்.

en: "%1" database property not found
ta: "%1"  தரவுத்தளக் குணங்கள் தோன்றவில்லை

en: "%1" function is not available
ta: "%1" பணி கிடைக்கவில்லை

en: "%1" is a reserved keyword
ta: "%1" என்பது ஒதுக்கப்பட்ட முக்கியவார்த்தை

en: "%1" is not a valid identifier.
ta: "%1" என்பது ஒரு மதிப்புற்ற அடையாளம் காட்டி.

en: "%1" value has to be entered.
ta: "%1"  மதிப்பு நுழைந்துள்ளது.

en: %1 "%2" already exists.
    Please choose other name.
ta: %1 "%2" முன்னரே இருக்கின்றன.
    தயவு செய்து வேறு பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: %1 for version %2 of %3 application.
ta: %3 பயன்பாட்டின் %2 பதிப்புக்கான %1

en: &Add
ta: சேர்

en: &Add File
ta: &கோப்பினைச் சேர்

en: &Add a primary key
ta: &ஒரு முதன்மை விசையைச் சேர்

en: &Add an icon
ta: &ஒரு சின்னத்தை சேர்

en: &Advanced
ta: &உயர்நிலை

en: &Ascending
ta: &ஏறுவரிசை

en: &Back
ta: &பின்

en: &Break Layout
ta: &இடைவெளி உருவரை

en: &Cancel Row Changes
ta: &வரி மாற்றங்களை ரத்து செய்

en: &Clear contents
ta: &உள்ளடக்கங்களை துடை

en: &Close Project
ta: திட்டப்பணியை மூடு

en: &Code Folding
ta: &குறியீடை மடித்தல்

en: &Create
ta: &உருவாக்கு

en: &Create Object...
ta: பொருளை உருவாக்கு

en: &Create Object: %1...
ta: பொருளை உருவாக்கு %1...

en: &Create Project
ta: திட்டப்பணி உருவாக்கு

en: &Data
ta: &தேதி

en: &Data View
ta: தேதி

en: &Delete Action
ta: &செயலை நீக்கு

en: &Delete row
ta: &வரியை நீக்கு

en: &Descending
ta: &இறங்குவரிசை

en: &Design
ta: வடிவமை

en: &Design Table
ta: அட்டவணை வடிவமை

en: &Export
ta: &ஏற்றுமதி

en: &Filter
ta: &அலங்கார

en: &Finish
ta: &முடிந்தது

en: &Format
ta: &வடிவமைப்பு

en: &Hide Selected Table/Query
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட அட்டவணை/கேள்வியை மறை

en: &Hide Table
ta: அட்டவணையை மறை

en: &Import
ta: இறக்குமதி

en: &Insert Empty Row
ta: &காலி கிடக்கையைச் சொருகு

en: &More Projects...
ta: மேலும் திட்டப்பணியினை...

en: &Name:
ta: &பெயர்:

en: &New Action
ta: &புதிய செயல்

en: &New...
ta: புதிய...

en: &Next Window
ta: &அடுத்த சாளரம்

en: &Ok
ta: &சரி

en: &Open
ta: &திற

en: &Open Selected Table/Query
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட அட்டவணை/கேள்வியை திற

en: &Open Table
ta: அட்டவணையை திற

en: &Other
ta: &மற்றவை

en: &Previous Window
ta: &முந்தைய சாளரம்

en: &Project
ta: &திட்டம்

en: &Query
ta: &கேள்வி

en: &Relationships...
ta: தொடர்புமுறைகள்...

en: &Remove Selected Relationship
ta: &தேர்ந்தெடுத்தத் தொடர்புமுறையை அகற்றுக

en: &Remove selected item
ta: &தேர்ந்தெடுத்த உருப்படியை அகற்று

en: &Rename
ta: &மறுபெயரிடு

en: &Report Bug...
ta: &பிழை அறிக்கை...

en: &Save Row
ta: &கிடக்கையைச் சேமி

en: &Size:
ta: &அளவு:

en: &Text View
ta: &உரை காட்சி

en: &Window
ta: சாளரம்

en: (autonumber)
ta: (தானியங்கிஎண்)

en: (c) 2002-2004, Kexi Team
    (c) 2003, 2004, OpenOffice Polska Ltd.
ta: (c) 2002, 2003, கிஸ்கி குழு
    (c) 2003, திறந்த அலுவலகம் போல்ஸ்கா நிறுவனம்.

en: // code here!
ta: // இங்கு குறியீடு!

en: <DEFAULT>
ta: முன்னிருப்பு

en: <NULL>
ta: பூஜ்ஜியம்

en: <b>A project with database name "%1" already exists</b><p>Do you want to delete it and create a new one?
ta: <b>இந்த திட்டத்தின் தரவுத்தள "%1" பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது</b><p>நீங்கள் அதனை அழிக்க விரும்புகிறீர்களா மற்றும் புதிய ஒன்றை உருவாக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: <b>Select existing Kexi project file to open:</b>
ta: <b>இருக்கும் கிஸ்கித் திட்டக் கோப்பினைத் தேர்ந்தெடுத்துத் திறக்கவும்:</b>

en: <b>Select existing database server's connection from the list below and click "OK".</b>
    <p>You will see existing Kexi projects available for the selected connection. Here you may also add, edit or remove connections from the list.
ta: <b>புதிய Kexi  திட்டத்தை துவக்க தேவையான தரவுத்தள சேவையகத்தை தேர்ந்தெடுக்க க்ளிக் "OK".</b>
    <p>பட்டியலிலிருந்து சேர்க்க, திருத்த நீக்க வேண்டிய இணைப்புகளை இங்கே உள்ளது.

en: <b>There are Kexi projects you have recently opened.</b> Select one you wish to open:
ta: <b>கெக்ஸி திட்டப்பணிகளை நீங்கள் கடைசியாக திறந்து உள்ளீர்.</b> நீங்கள் திறக்க விரும்பும் ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கவும்:

en: <h3>Kexi - Database Creation for Everyone</h3>
    <h3>Welcome</h3>
    <p>Kexi is under active development.</p>
    <p>Visit kexi home page at http://www.kexi-project.org/</p>
ta: <h3>Kexi - அனைவருக்கும் தரவுத்தள உருவாக்கம்</h3>
    <h3>நல்வரவு</h3>
    <p>Kexi செயல்படும் உருவாக்கத்திற்க்கு கீழ் உள்ளது.</p>
    <p>கெக்சி முதல் பக்கத்திற்கு http://www.kexi-project.org/</p>

en: <p>ODBC is an open specification for accessing data sources more easily; data sources include both SQL databases available with Kexi drivers and others, like Microsoft SQL Server and Microsoft Access.
ta: <p>ODBC ஒரு திறந்த குறிப்பிட்ட ஏற்றுக்கொள்ளும் தகவல் மூலத்திற்கு மேல் எளிதாக இயக்க முடியும்; தகவல் மூலம் SQL தரவுத்தளத்துடன் கிடைக்கும், மைக்ரோசாப்ட் SQL சேவையகம் மற்றும் மைக்ரோசாப்ட் ஹக்சஸ்யை போல இயங்கும்.

en: <p>The object has been modified: %1 "%2".</p><p>Do you want to save it?</p>
ta: <p>இந்தப் பொருள் மாற்றியமைக்கப்பட்டுள்ளது: %1 "%2".</p><p>அவற்றைச் சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?</p>

en: A database for archiving your image collection in a form of gallery.
ta: உங்கள் படத்தொகுப்பை சேமிப்பதற்கான தரவுத்தளத்தின்

en: A database for managing your personal expenses.
ta: உங்கள் தனிப்பட்ட செலவுகளை கண்காணிப்பதற்கான தரவுத்தளம்

en: A database that offers you a contact information
ta: தரவுத்தளம் தொடர்புத் தகவலை அறிவித்துள்ளது

en: A form widget included in another Form
ta: ஒரு படிவ சாளர உரு மற்றொரு படிவத்தில் சேர்க்கப்பட்டது

en: A table has to have a primary key
ta: ஒரு அட்டவணை முதன்மைத் திறவுப் புலத்தைக் கொண்டு இருக்க வேண்டும்

en: A table with no fields can't be created
ta: ஒரு அட்டவணை புலங்கள் இல்லாமல் உருவாக்கப்பட முடியாது

en: About Kexi
ta: கெக்சி பற்றி

en: About MyProject
ta: என் திட்டம் பற்றி

en: Action
ta: செயல்

en: Actions
ta: செயல்பாடுகள்:

en: Add New Field
ta: புதிய புலத்தைக் கூட்டு

en: Add Parameter
ta: குணங்களை சேர்

en: Add Record
ta: பதிவேட்டை சேர்

en: Address Book
ta: முகவரி புத்தகம்

en: Adjust Size
ta: அளவைச் சீரமை

en: Adjust Widgets Size
ta: சாளர உருக்களின் அளவை சரிப்படுத்து

en: Albums
ta: ஆல்பங்கள்

en: Alias
ta: மாற்றுப்பெயர்

en: Align Widgets Position
ta: சாளர உருக்களின் நிலையை சரிப்படுத்து

en: All Kexi Files
ta: அனைத்து kexi கோப்புகள்

en: All Natively Supported File Types
ta: எல்லாம் தன்னக துணையுள்ள கோப்பு வகைகள்

en: All Supported File Types
ta: எல்லா துணையுள்ள கோப்புகள்

en: Allow NULL
ta: NULLயை அனுமதி

en: Allow Zero
    Size
ta: பூஜ்ய அளவை
    அனுமதி

en: Always &use database server for creating new projects.
ta: புதிய திட்டங்கள உருவாக்க தரவுத்தள சேவையகத்தை பயன்படுத்தவும்

en: Always &use files for creating new projects
ta: புதிய திட்டங்கள உருவாக்க தரவுத்தள சேவையகத்தை பயன்படுத்தவும்

en: Always &use files for creating new projects.
    Don't show me this dialog again.
ta: புதிய திட்டங்களை உருவாக்க எப்போதும் கோப்புகளை பயன்படுத்தவும்.
    இந்த உரையாடல் பெட்டியை எனக்கு திரும்பவும் காட்டாதே.

en: Ambiguous field name
ta: தெளிவற்ற புலப் பெயர்

en: An unknown error has been encountered while creating the destination table
ta: சேரிட அட்டவணையை உருவாக்கும்போது அறிய இயலாத தவறு நேரிட்டது.

en: Answering "No" allows you to make corrections.
ta: "இல்லை"  என்று பதில் அளித்தால் திருத்தங்களை செய்ய அனுமதிக்கும்.

en: Arrow
ta: அம்பு

en: Artists
ta: ஓவியர்கள்

en: Ascending
ta: ஏறுவரிசை

en: Authentication
ta: உறுதிப்படுத்தல்

en: Automatically launch a document on startup
ta: துவக்கத்தில் ஒரு ஆவணத்தை தானாகவே இறக்கு

en: Autonumber
ta: தானியங்கி எண்

en: Average
ta: சராசரி

en: Back to selected query
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கேள்விக்கு திரும்பு

en: Big integer number
ta: பெரிய முழு எண்

en: Blank
ta: காலி

en: Blank Databases
ta: தகவல் தளங்கள்

en: Bold
ta: தடிமன்

en: Bring Widget to Front
ta: சாளரத்தை முன்னுக்கு கொண்டு வா

en: Bugfixes, Original Table Widget
ta: மூல அட்டவணையின் சாளரத்தின் வழுவை நீக்கு

en: Business Databases
ta: வணிக தரவுத்தளம்

en: Byte
ta: பைட்

en: CD Catalog
ta: CD பட்டியல்

en: CQL++, SQL assistance
ta: CQL++, SQL உதவி

en: Cancel changes made to currently selected table row
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அட்டவணை வரியில் செய்யப்பட்ட மாற்றங்களை ரத்து செய்

en: Cancels changes made to currently selected table row.
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட அட்டவணை வரியில் செய்யப்பட்ட மாற்றங்களை ரத்து செய்கிறது.

en: Cannot create database "%1". This name is reserved for system database.
ta: "%1"ம் உருவாக்க முடியவில்லை.   கணிணி தகவல்தளத்திற்கான பெயர் முன்குறிக்கப்படவில்லை

en: Cannot create table without fields.
ta: அட்டவணை புலங்கள் இல்லாமல் உருவாக்கப்பட முடியாது

en: Cannot delete database - name not specified.
ta: தகவல் தளத்தை நீக்க முடியாது - பெயர் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Cannot delete system database "%1".
ta: "%1"கணிணி தகவல்தளத்தை நீக்க முடியவில்லை

en: Cannot drop database - name not specified.
ta: தகவல் தள இணைப்பு முனை -பெயர் குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Cannot fetch next record.
ta: அடுத்த பதிவினை கொணர இயலவில்லை

en: Cannot find any database for temporary connection.
ta: தற்காலிக இணைப்பிற்கான  தகவல் தளம் காணப்படவில்லை

en: Cannot switch to data view, because query design is empty.
    First, please create your design.
ta: தகவல் பார்வையை மாற்ற முடியாது, ஏனென்றால் வினவல் வடிவம் காலியானது.
    முதலில், தயவுசெய்து உங்கள் உருவத்தை உருவாக்கவும்.

en: Cannot switch to data view, because table design is empty.
    First, please create your design.
ta: தரவு தோற்றத்தை நிலைமாற்ற முடியாது, ஏனென்றால் அட்டவணை வடிவம் காலியாக உள்ளது.
    முதலில், உங்கள் வடிவத்தை உருவாக்கு.

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Caption:
ta: தலைப்பு:

en: Check Query
ta: கேள்வியை சரிப்பார்

en: Checks query for validity.
ta: மதிப்பிற்காக கேள்வியை சரிப்பார்க்கிறது.

en: Child Frame
ta: துணைப் பெயர்

en: Choose File
ta: கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose a file
ta: கோப்பினை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Choose a project
ta: திட்டப்பணி தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Clear Table Contents
ta: அட்டவணை உள்ளடக்கங்களை துடை

en: Clear Widget Contents
ta: சாளர உரு உள்ளடக்கங்களை துடை

en: Clear history
ta: வரலாறை துடை

en: Clear table contents
ta: அட்டவணை உள்ளடக்கங்களை நீக்கு

en: Clears table contents.
ta: அட்டவணையின் உள்ளடக்கங்களை நீக்குகிறது.

en: Click "Advanced" button if you want to create a new database on a server instead of a file.
ta: புதிய தரவுதளத்தில் கோப்புக்குப் பதிலாகச் சேவையகத்தை உருவாக்க விரும்பினால் Click "உயர்நிலை" பொத்தானைச் சொடுக்கு.

en: Click "Advanced" button if you want to find an existing project on a server rather than a file.
ta: தற்பொழுதுள்ளச் சேவையகத்தில் உள்ள அட்டவணையைக் கோப்புக்குப் பதிலாக வேண்டினால் "உயர்நிலை" பொத்தானைச் சொடுக்கவும்.

en: Click "Back" button if you want to open existing Kexi project file.
ta: கிஸ்க்சித் திட்டக் கோப்பினைத் திறக்க விரும்பினால்"பின்னர்"  பொத்தானைச் சொடுக்கு.

en: Client library version
ta: உறுப்பினர் நூலக பதிபு

en: Close Object
ta: பொருளை மூடு

en: Close the current project
ta: நடப்புத் திட்டப்பணியை மூடு

en: Close windows
ta: சாளரங்களை மூடு

en: Closes the current project.
ta: நடப்பு சாளரத்தை மூடு.

en: Coffee sponsoring
ta: காபி வழங்கியவர்

en: Column
ta: நெடுவரிசை

en: Column width
ta: நெடுக்கை அகலம்

en: Command "%1" failed.
ta: "%1" கட்டளை செயல் இழந்தது.

en: Comments
ta: குறிப்புகள்

en: Connection
ta: தரவுத்தளத்தின் இணைப்பு

en: Connection already established.
ta: இணைப்பு ஏற்கனவே இருக்கிறது

en: Context Help
ta: சூழல் உதவி

en: Copy to Clipboard
ta: இடைநிலையில் நகலை சேர்

en: Could not access the table directly using its name
ta: அட்டவணையை அதன் பெயரைக் கொண்டு நேரடியாக அணுக முடியாது

en: Could not alter table "%1" using the same table.
ta: அட்டவணையை சரிப்படுத்த முடியவில்லை. "%1" அதே அட்டவணையை பயன்படுத்துகிறது.

en: Could not connect to "%1" database server.
ta: "%1" தகவல்தள சேவகனுக்கு இணைக்க முடியவில்லை.

en: Could not create project "%1"
ta: திட்டப்பணி உருவாக்க முடியவில்லை "%1"

en: Could not create the same table "%1" twice.
ta: "%1" இதே அட்டவணையை இருமுறை உருவாக்க முடியாது

en: Could not find any database drivers.
ta: தகவல் தள இயக்கியை காணவில்லை

en: Could not find database driver "%1".
ta: "%1"தகவல் தள இயக்கியை காணவில்லை

en: Could not load database driver "%1".
ta: ."%1"தகவல் தள இயக்கியை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Could not load list of available projects for connection "%1"
ta: கிடைக்கும் திட்டங்கள் அனைத்தையும் உள்வாங்க "%1" முடியாது

en: Could not load project.
    The file "%1" does not exist.
ta: திட்டத்தை ஏற்ற முடியவில்லை.
    கோப்பு "%1" இல்லை.

en: Could not open "%1" project file.
ta: "%1" திட்டக் கோப்பை திறக்க முடியவில்லை.

en: Could not open project "%1"
ta: திட்டப்பணி திறக்க முடியவில்லை "%1"

en: Could not remove file "%1".
ta: "%1" கோப்பினை நீக்க முடியவில்லை

en: Could not remove object's data.
ta: பொருளின் தகவலை நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not remove object.
ta: பொருளை நீக்க முடியவில்லை.

en: Could not remove project.
    The file "%1" does not exist.
ta: திட்டத்தை நீக்க முடியவில்லை. 
    கோப்பு "%1" இல்லை.

en: Could not rename object "%1".
ta: "%1" பொருளை மறுபெயரிட முடியவில்லை

en: Could not rename table "%1" to "%2". Table "%3" already exists.
ta: அட்டவணை "%1"ஐ "%2"ஆக மறுபெயரிட முடியாது. அட்டவணை "%3" ஏற்கெனவே உள்ளது.

en: Could not set criteria for "%1"
ta: "%1"க்கு நெறிமுறையை அமைக்க முடியாது

en: Could not set criteria for empty row
ta: வெற்று வரிக்கு நெறிமுறையை அமைக்க முடியாது

en: Could not set empty name for this object.
ta: இந்த பொருளுக்கு வெற்று பெயரை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Could not start %1 application.
ta: %1 பயன்பாடை துவக்க முடியாது.

en: Could not start Kexi application this way.
ta: இந்த வழியில் கெக்சி பயன்பாடை துவக்க முடியாது.

en: Could not start project "%1" in Final Mode.
ta: கடைசி வகையில் "%1" திட்டப்பணி  உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not use this name. Object with name "%1" already exists.
ta: இந்த பெயரை பயன்படுத்த முடியாது. "%1" இந்த பெயருடன் ஏற்கெனவே ஒன்று உள்ளது.

en: Could rename table "%1" using the same name.
ta: அட்டவணையை மறுபெயரிட முடியவில்லை. "%1" அதே அட்டவணையை பயன்படுத்துகிறது.

en: Create
ta: உருவாக்கு

en: Create %1 using the "%1 Wizard"
ta:  "%1 வழிகாட்டியைப் பயன்படுத்தி"  %1னை உருவாக்கு

en: Create &Script...
ta: ஆணைத் தொடர்களை உருவாக்கு

en: Create &primary key
ta: முதன்மை விசையை உருவாக்கு

en: Create Project
ta: திட்டப்பணி உருவாக்கு

en: Create a new project
ta: புதிய திட்டப்பணியினை உருவாக்குதல்

en: Create new
    database:
ta: புதிய தரவுதளத்தை
    உருவாக்கு:

en: Creates a new project. Currently opened project is not affected.
ta: புதிய திட்டத்தை உருவாக்கினால் தற்பொழுது திறந்துள்ள திட்டம் பாதிக்கப்படாது.

en: Creating New Project
ta: புதிய திட்டப்பணியினை உருவாக்குதல்

en: Criteria
ta: நெறிமுறைகள்

en: Cross
ta: குறுக்கு

en: Current row number
ta: தற்போதைய வரிசை எண்

en: Currently no database is used.
ta: தற்போது எந்த தகவல்தளமும் பயன்பாட்டில் இல்லை

en: Custom socket:
ta: தனிப்பயன் பொருத்துவாய்

en: Custom:
ta: தனிப்பயன் பொருத்துவாய்

en: D&esign View
ta: வடிவமை காட்சி

en: DBForm
ta: DBபடிவம்

en: Data
ta: தரவு

en: Data View
ta: தரவுக் காட்சி

en: Data identifier: "%1".
ta: தகவல் அடையாளம் காட்டி: "%1".

en: Data may be corrupted.
ta: தகவல் பழுதடைந்திருக்கலாம்.

en: Data type
ta: தரவு வகை

en: Database
ta: தரவுத்தளம்

en: Database "%1" already exists.
ta: தகவல்தளம் "%1" ஏற்கனவே உள்ளது

en: Database "%1" created but could not be opened.
ta: "%1"  தகவல்தள உருவாக்கப்பட்டுள்ளது. ஆனால் திறக்க முடியவில்லை

en: Database Connection
ta: தரவுத்தளத்தின் இணைப்பு

en: Database Form
ta: தரவுத்தளப் படிவம்

en: Database Location
ta: தரவுத்தளம் இடம்

en: Database creation for everyone
ta: நிறுவலுக்கான தரவுதளத்தின் அங்கங்கள்

en: Database driver for this file type not found.
    Detected MIME type: %1
ta: <qt>இந்தக் கோப்பு வகைக்கான தரவுதள இயக்கி இல்லை.
    மைம வகை கண்டுப்பிடிக்கப்பட்டது: %1

en: Database file "%1" does not exist.
ta: தகவல்தள கோப்பு "%1"  இல்லை

en: Database file "%1" is not readable.
ta: தகவல்தள கோப்பு "%1"  படிக்கப்படவில்லை

en: Database file "%1" is not writable.
ta: தகவல்தள கோப்பு "%1"  எழுதப்படவில்லை

en: Database project filename
    or shortcut filename
    or database name on a server to open
ta: சேவகனில் உள்ள திறக்கவேண்டிய தரவுத்தள திட்ட கோப்புப் பெயர்
    அல்லது குறுக்குவழி கோப்புப் பெயர்
    அல்லது தரவுத்தள பெயர்

en: Database server: %1
ta: தரவுத்தள சேவகன்: %1

en: Database version (%1) does not match Kexi application's version (%2)
ta: தரவுதளப் பதிப்பு (%1) கிஸ்க்சி பதிப்புப் பயன்பாட்டுகளுடன் பொருந்தவில்லை (%2)

en: Datasource:
ta: தகவல் மூலம்:

en: Date
ta: தேதி

en: Date and time
ta: தேதி மற்றும் நேரம்

en: Date/Time
ta: தேதி/நேரம்

en: Default Kexi embedded engine
ta: Kexi முன்னிருந்த பொதிந்த இயந்திரம்

en: Default Value
ta: முன்னிருப்பு மதிப்பு

en: Default character encoding on server
ta: சேவகனில் முன்னிருப்பு எழுத்து குறியீட்டாக்கம்

en: Default value
ta: முன்னிருப்பு மதிப்பு

en: Delete Field
ta: புலத்தை நீக்கு

en: Delete Object
ta: பொருளை நீக்கு

en: Delete Row
ta: அறிக்கையை நீக்கு

en: Delete currently selected row from a table
ta: அட்டவணையில் இருந்து தற்பொழுது தேர்ந்தெடுத்த வரியை நீக்கு

en: Delete object
ta: பொருளை நீக்கு

en: Deletes currently selected object.
ta: தற்பொழுதிலுள்ள தேர்ந்தெடுத்த பொருளை அழிக்கவும்.

en: Deletes currently selected row from a table.
ta: தற்பொழுது தேர்ந்தெடுத்த கிடக்கைகளிருந்த அட்டவணையை அழியுங்கள்.

en: Descending
ta: இறங்குவரிசை

en: Design
ta: வடிவம்

en: Design View
ta: வடிவக் காட்சி

en: Design has been changed. You must save it before switching to other view.
ta: வடிவமைத்தல் மாற்றப்பட்டுள்ளது. மற்ற காட்சிக்குச் செல்வதற்கு முன் தாங்கள் இதனைச் சேமிக்கவும்.

en: Destination Field
ta: புலம் சேரிடம்

en: Developer & Maintainer
ta: உருவாக்குபவர் &  பராமரிப்பாளர்

en: Developer, Designer, KexiDB, commercially supported version, win32 port
ta: உருவாக்குபவர், வடிவமைப்பாளர், கிஸ்க்சிDB,  வணிகத் துறை துணைப் பதிப்பு, வின்32 துறை

en: Disable Forms
ta: படிவத்தை செயல் நீக்கு

en: Do not show this wizard again
ta: மீண்டும் இந்த வழிகாட்டியைக் காட்டாதே

en: Do you want to cancel any changes made to this SQL text?
ta: இந்த SQL உரையில் செய்யப்பட்ட மாற்றங்களை ரத்து செய்யவேண்டுமா?

en: Do you want to clear the contents of table %1?
ta: அட்டவணை %1ன் உள்ளடக்கங்களை நீக்க வேண்டுமா?

en: Do you want to close all windows for these objects?
ta: இந்த பொருள்களுக்கான எல்லா சாளரங்களையும் மூடவேண்டுமா?

en: Do you want to create primary key for current field? Click "Cancel" to cancel setting autonumber.
ta: நடப்பு புலத்திற்கு முதன்மை சாவியை உருவாக்க விரும்புகிறீர்களா? "ரத்து செய்" என்பதை க்ளிக் செய்து தானியங்கி எண் அமைத்தலை ரத்து செய்யவும்.

en: Do you want to delete selected row?
ta: கேள்வி பெயரை நீக்க வேண்டுமா?

en: Do you want to drop the project "%1"?
ta: திட்டம் "%1"ஐ கைவிட வேண்டுமா?

en: Do you want to open it in Text View?
ta: அதை உரை காட்சியில் திறக்க வேண்டுமா?

en: Do you want to remove item "%1" from collection "%2"?
ta: "%2" தொகுப்பில் இருந்து "%1" உருப்படியை நீக்க வேண்டுமா?

en: Do you want to remove:
ta: நீக்க வேண்டுமா:

en: Do you want to save invalid query?
ta: செல்லாத கேள்வியை சேமிக்கவேண்டுமா?

en: Do you want to save the design now?
ta: வடிவமைப்பை சேமிக்கவேண்டுமா?

en: Don't show me this dialog again
ta: உரையை மீண்டும் காட்டாதே

en: Don't show me this question again.
ta: இந்த கேள்வியை மீண்டும் காட்டாதே

en: Double precision number
ta: இரட்டை துல்லியம் எண்

en: Driver:
ta: இயக்கி:

en: Easy-to-use database for storing information about your CD collection.
ta: உங்கள் குறுந்தகடு சேமிப்பு பற்றிய தகவல்களை தரவுத்தளத்தில் சேமித்தல் எளிது.

en: Edit Collection...
ta: தொகுப்பை தொகு...

en: Edit Form Connections
ta: படிவம் இணைப்புகளை தொகு

en: Edit Item
ta: உருப்படியை திருத்து

en: Edit Pixmap Collection
ta: பிக்ஸ்வரைப்பட தொகுப்பை தொகு

en: Edit Pixmap Collection: %1
ta: பிக்ஸ்வரைப்பட தொகுப்பை தொகு: %1

en: Edit Tab Order
ta: தத்தலில் நிபந்தனைகளைத் திருத்து

en: Edit currently selected item
ta: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படியை திருத்து.

en: Edits currently selected item.
ta: தற்போதைய தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படியை திருத்துகிறது.

en: Embed database into projectfile
    WARNING: You will lose transactional and
    integrity protection.
ta: தரவுத்தளத்தைத் திட்டப்பணிக் கோப்பில் உட்பொதி
    எச்சரிக்கை: தாங்கள் பரிமாற்றத்தை மற்றும் ஒருங்கிணைவுப் பாதுகாப்பையும்
    இழக்க நேரிடும்.

en: Enable Forms
ta: படிவம் இயலும்

en: Engine
ta: பொறி

en: Enter a filename
ta: உள்ளமைக் கோப்புப் பெயர்

en: Enter a new Kexi project's file name:
ta: புதிய Kexi  திட்டத்தின் கோப்பின் பெயரை தேர்வு செய்யவும்

en: Enter project caption
ta: திட்டப்பணியின் தலைப்பு உள்ளீடு

en: Enter project's database name
ta: திட்டப்பணியின் தரவுத்தின் பெயரை உள்ளீடு

en: Entered column alias "%1" is not a valid identifier.
ta: "%1" என்பது ஒரு மதிப்புற்ற அடையாளம் காட்

en: Entered value is invalid.
ta: நுழைந்த மதிப்பில் சரியில்லை.

en: Error creating database "%1" on the server.
ta: சேவையகத்தில் "%1" தகவல்தளம் உருவாக்கும் போது தவறு.

en: Error during loading part module "%1"
ta:  "%1"  மொழி பகுதிகளை உள்ளிடும் பொழுது பிழை

en: Error during starting temporary connection using "%1" database name.
ta: "%1"  தகவல் தள பெயரை கொண்டு தற்காலிக இணைப்பை துவங்கும்போது தவறு ஏற்பட்டது

en: Error in database connection
ta: தரவுத்தளம் இணைப்பில் பிழை

en: Error on commit transaction
ta: நிரந்தர பரிமாற்றத்தின்போது தவறு

en: Error on rollback transaction
ta: முன் நிலையாக்கு பரிமாற்றத்தின்போது தவறு

en: Error opening database cursor.
ta: தகவல்தள சுட்டியை திறக்கும்போது பிழை

en: Error reading Final Mode data.
ta: கடைசி வகை தகவலை படிக்கும்போது பிழை

en: Error while executing SQL statement.
ta: SQL விவரக்குறிப்பை செயல்படுத்தும்போது பிழை.

en: Error while reading the document.
ta: உருவமைப்புக் கோப்புகளை படிப்பதில் பிழை

en: Error: %1
ta: பிழை:%1

en: Execute Script
ta: எழுத்தாக்கத்தை செயல்படுத்து

en: Existing project databases on server <b>%1</b>:
ta: தரவுத்தள சேவையகத்தில் இருக்கும் திட்டங்கள்<b>%1</b>:

en: Existing table
ta: இருக்கும் அட்டவணை

en: Exit Main Application
ta: ப்ரதான பயன்பாட்டை விட்டு வெளியேறு

en: Expenses
ta: செலவுகள்

en: Failed loading object's data.
ta: பொருளின் தகவலை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Failed loading object's definition.
ta: பொருளுடைய வரையரையை ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Failure
ta: முடியவில்லை

en: False
ta: தவறு

en: Field Mapping
ta: புல பொருத்தம்

en: Field name
ta: புலப்பெயர்

en: Field not found
ta: புலம் கிடைக்கவில்லை

en: Fields
ta: புலங்கள்

en: File name expected for file-based database driver.
ta: கோப்பு தொடர்பான தகவல் தள இயக்கிக்கு கோப்புப்பெயர் தேவைப்படுகிறது

en: File-based database driver
ta: கோப்பு-தொடர்பான தரவுத்தள இயக்கி

en: File-based database's MIME type
ta: கோப்பு அடிப்படை தரவுத்தளத்தின் மைம் வகை

en: Finished
ta: முடிந்தது

en: Finishing
ta: முடிந்தது

en: First row
ta: முதல் வரிசை

en: Form
ta: படிவம்

en: Format Toolbar
ta: வடிவமைப்பு கருவிப்பட்டி

en: Former Developer
ta: முன்னாள் மேம்பாட்டாளர்

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Forms will be available after restarting Kexi application.
ta: படிமங்கள் கிடைத்தப் பின்பு மறுதொடங்கும் கிஸ்க்சி பயன்பாடு.

en: Forms will be hidden after restarting Kexi application.
ta: படிவங்கள் மறைநிலைக்குப் பின்பு மறுதொடங்கும் கிஸ்க்சி பயன்பாடு.

en: From File...
ta: தொடர்ந்து கோப்பு...

en: From Server...
ta: சேவையகத்திலிருந்து...

en: Go to Project navigator panel
ta: பலகத் திருத்தியின் வழி செலுத்துத் குணங்களுக்குச் செல்க

en: Go to Property editor panel
ta: பலகத் திருத்தியின் குணங்களுக்கு செல்க

en: Goes to Project navigator panel.
ta: பலகத் திருத்தியின் வழிசெலுத்து குணங்களுக்குச் செல்லுங்கள்.

en: Goes to Property editor panel.
ta: பலகத் திருத்தியின் குணங்களுக்கு செல்லுங்கள்.

en: Group by
ta: குழுவின்

en: Hide Context Help
ta: உள்ளடைவு உதவியை மறை

en: Host:
ta: புரவண்

en: Huge
ta: மிகப்பெரிய

en: IDEAL
ta: மாதிரி

en: Icon:
ta: சின்னம்:

en: Icons and UI-Research
ta: சின்னங்கள் மற்றும் UI-ஆய்வு

en: Identifiers should start with a letter or '_' character
ta: அடையாளம் காட்டிகள் ஒரு எழுத்து அல்லது '_' எழுத்திலோ தொடங்கவேண்டும்

en: Ignored
ta: தவிர்க்கப்பட்டது

en: Image Gallery
ta: படத்தொகுப்பு

en: Import Destination
ta: இலக்கை இறக்கு

en: Import Succeeded.
ta: ஏற்றம் வெற்றிகரமாக முடிந்தது.

en: Import failed because:
ta: இறக்க முடியவில்லை ஏனெனில்:

en: Important Information
ta: முக்கிய தகவல்

en: Incompatible database driver's "%1" version: found version %2, expected version %3.
ta: பொருத்தமில்லா தகவல் இயக்கியின் "%1"  பதிப்பு: கிடைத்த பதிப்பு %2, எதிர்பார்த்த பதிப்பு %3

en: Indexed
ta: அகவரிசை

en: Initial design improvements
ta: தொடக்கிய வடிவத்தின் முன்னேற்றம்.

en: Insert one empty row above
ta: ஒரு காலி கிடக்கை மேலே உள்ளீடுக

en: Inserts one empty row above currently selected table row.
ta: ஒரு காலி கிடக்கை மேலே உள்ளீட்டு அட்டைக் கிடக்கையை தேர்வுச்செய்க.

en: Integer number
ta: முழு எண்

en: Internal error while retrieving information. (No driver installed ?)
ta: மீள தொகுக்கும் பொழுதுத் தகவல்களில் உள்ளீட்டு பிழை உள்ளது. (ஓட்டுனர் நிறுவப்படவில்லை?)

en: Introduction
ta: அறிமுகம்

en: Invalid "%1" column definition
ta: மதிப்பற்ற "%1" நெடுவரிசை வரையறை

en: Invalid alias definition for column "%1"
ta: நெடுவரிசை "%1"க்கான செல்லாத காலம் அல்லது வரையறை

en: Invalid criteria "%1"
ta: அனுமதியில்லா வகை "%1"

en: Invalid database contents.
ta: தகுதியற்றத் தரவுத்தளப் பொருளடக்கங்கள்.

en: Invalid database driver's "%1" implementation:
ta: செல்லாத தகவல்தள இயக்கியின் "%1"  நடைமுறையாக்கம்:

en: Invalid expression "%1"
ta: செல்லாத வெளிப்பாடு "%1"

en: Invalid group
ta: தகுதியற்ற குழு

en: Invalid identifier
ta: செல்லாத அடையாளம் காட்டி

en: Invalid integer number
ta: மதிப்பற்ற பெரிய முழு எண்

en: Invalid object name "%1"
ta: அனுமதியில்லா "%1"  பொருள் பெயர்

en: Invalid table name "%1"
ta: மதிப்பற்ற அட்டவணை பெயர் "%1"

en: Invalid type
ta: தகுதியற்ற வகை

en: It is a system object.
ta: இது ஒரு அமைப்பு பொருள்

en: Item:
ta: உருப்படி:

en: Kexi Mail Merge
ta: Kexi அஞ்சலிணை

en: Kexi can help you with creation of %2 using data sources in almost no time with the "%1 Wizard"
ta: Kexi யால் %2 வின் உருவாக்கத்தை தரவு மூலத்தை வேறு நேரமில்லாமல் "%1 வழிகாட்டியை" பயன்படுத்த உதவும்

en: Kexi will create a new blank database. Click "OK" button to proceed.
ta: Kexi  புதிய வெற்று தரவுத்தளத்தை உருவாக்கும் "OK"  பொத்தானை க்ளிக் செய்யவும்

en: Kexi will create a new database project. Select a storage method which will be used to store the new project.
ta: கிஸ்க்சி புதிய திட்ட தரவுத்தளத்தை உருவாக்கும். புதிய திட்டத்தை சேமிக்க சேமிக்கும் முறை தேர்ந்தெடுத்தல் உதவும்.

en: KexiDB driver version
ta: KexiDB இயக்கி பதிப்பு

en: KexiPropertyEditor and FormDesigner
ta: கிஸ்கி குணங்கள் திருத்தி மற்றும் படிவ வடிவமைப்பவர்

en: Large
ta: பெரிய

en: Last row
ta: கடைசி வரிசை

en: Lay Out Widgets &Horizontally
ta: இடவலமாக சாளரங்களை உருவரை

en: Lay Out Widgets &Vertically
ta: மேல்கீழான சாளர உருக்கள் உருவரை

en: Lay Out Widgets in &Grid
ta: கட்டத்தில் உருவரை சாளர உருக்கள்

en: Length
ta: நீளம்

en: Lets you configure Kexi.
ta: கிஸ்கியின் உள்ளமை...

en: Lets you configure shortcut keys.
ta: நீங்கள் குறுவழிமூலம் விசைகளை உள்ளமையுங்கள்.

en: Lets you configure toolbars.
ta: நீங்கள் கருவிப்பெட்டியை உள்ளமையுங்கள்.

en: Light
ta: வெளிச்சம்

en: Load From File...
ta: கோப்புலிருந்து ஏற்று

en: Load KDE Icon by Name
ta: கேடியி சின்னத்தை பெயரால் ஏற்று

en: Loading Import Plugin
ta: சொருகு இறக்கை உள்ளீடுதல்

en: Local
ta: வட்டாரம்

en: Localhost
ta: வட்டாரம்

en: Location
ta: இடம்

en: Long text
ta: நீண்ட உரை

en: MDI Mode:
ta: MDI வகை:

en: Mail Merge - Editor
ta: அஞ்சலிணை - தொகுப்பாளர்

en: Main
ta: பிரதான

en: Mapping Between Source and Destination Fields
ta: மூல மற்றும் சேரிடப் புலங்களுக்கு இடையே வரைப்படமிடு

en: Max
ta: அதிகமான

en: Medium
ta: நடுத்தர

en: Menubar
ta: பட்டியல்பட்டி

en: Message from server:
ta: சேவையகத்திலிருந்து செய்தி

en: Message:
ta: செய்தி:

en: Min
ta: குறைந்த

en: More than one "%1" table or alias defined
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட "%1" அட்டவணை அல்லது வரையறுக்கப்பட்டது.

en: Move Field Down
ta: புலத்தை கீழ் நகர்த்து

en: Move Field Up
ta: புலத்தை மேல் நகர்த்து

en: Multiple transactions
ta: பலவித செயல்பாடுகள்

en: MyProject
ta: எனதுதிட்டம்

en: Name
ta: சட்டம்

en: Name:
ta: சட்டம்

en: Names of internal Kexi objects are starting with "kexi__".
ta: அகநிலைப் பெயரின் கிஸ்க்சி பொருட்கள் "kexi__"யிருந்துத் தொடங்கும் .

en: Nested transactions
ta: தாறுமாறான செயல்பாடுகள்

en: New Blank Database Project
ta: புதிய வெற்று தரவுத்தள திட்டம்

en: New Business Database Project Templates
ta: புதிய வியாபார தரவுத்தள திட்டத்தின் வார்ப்புரு

en: New Code
ta: புதிய குறியீடு

en: New Personal Database Project Templates
ta: புதிய தனிப்பட்ட தரவுத்தள திட்டத்தின் வார்ப்புரு

en: New database
ta: புதிய தரவுத்தளத்தை

en: New project stored in a file
ta: புதிய திட்டப்பணியினை கோப்பில் சேமி

en: New project stored on a database server
ta: தரவுத்தள சேவையகத்தில் சேமிக்கப்பட்டுள்ள புதிய திட்டம்

en: New row
ta: புதிய வரிசை

en: New table
ta: புதிய தரவுத்தளத்தை

en: Next row
ta: அடுத்த வரிசை

en: Next window
ta: அடுத்த சாளரம்

en: No Final Mode data found.
ta: கடைசி வகை தகவல் கிடைக்கவில்லை

en: No View
ta: காட்சி இல்லை

en: No connection for cursor open operation specified
ta: குறிப்பிட்ட காட்டியின் திறவுப் பணிக்குச் சம்பந்தமில்லை

en: No parts module for mime type "%1"
ta: மைம் வகை "%1"னில் கூறுப் பகுதிகள் இல்லை

en: No problems were found with the data you entered.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட தரவில் பிரச்னைகள் இல்லை.

en: No project name specified.
ta: திட்ட பெயர் குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: No query specified
ta: கேள்வி குறிப்பிடப்படவில்லை

en: No query statement or schema defined.
ta: கேள்வி விவர அறிக்கை அல்லது அமைப்பு எதுவும் வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: No such driver service: "%1".
ta: அத்தகைய இயக்கி ஏதும் இல்லை  %1.

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Not connected to the database server.
ta: தகவல்தள சேவையத்திடம் சேரவில்லை

en: Note: This table is already filled with data which will be removed.
ta: குறிப்பு: நீக்கவேண்டிய தரவு இந்த அட்டவணையில் ஏற்கெனவே நிரப்பப்பட்டுவிட்டது.

en: Object
ta: பொருள்

en: Object "%1" could not be opened in Design View.
ta: "%1" பொருளை வடிவ காட்சியில் திறக்க முடியவில்லை.

en: Object could not be opened in Data View.
ta: தரவுக் காட்சியில் பொருளை திறக்க முடியவில்லை

en: Open &Existing Project
ta: இருக்கும் திட்டப்பணியை திற

en: Open &Recent Project
ta: தற்போதைய திட்டப்பணியை  திற

en: Open Existing Project
ta: இருக்கும் திட்டப்பணியை திற

en: Open File
ta: கோப்பினை திற

en: Open Object
ta: பொருளைத் திற

en: Open Project
ta: திட்டத்தை திற

en: Open Recent Project
ta: தற்போதைய திட்டப்பணியை திற

en: Open Script
ta: ஆணைத் தொடர்களை திற

en: Open With...
ta: இதனால் திற

en: Open an existing project
ta: தற்போதைய திட்டப்பணியை திற

en: Open in &Text View
ta: உரை காட்சியில் திற

en: Opening database "%1" failed
ta: தரவுதளம் "%1" திறக்க முடியவில்லை

en: Opening object "%1" failed.
ta: "%1" ஐ திறக்க முடியவில்லை.

en: Opens an existing project. Currently opened project is not affected.
ta: இருக்கும் திட்டத்தை திற. தற்போது திறந்த திட்டம் பாதிக்கப்படவில்லை.

en: Options related to database servers:
ta: தரவுத்தள சேவகன்கள் தொடர்புடைய விருப்பத் தேர்வுகள்:

en: Options related to entire projects:
ta: முழுமையான திட்டங்கள் சம்பந்தப்பட்ட விருப்பத் தேர்வுகள்:

en: Options related to opening objects within a project:
ta: திட்டத்திற்குள் திறக்கவேண்டிய பொருள்கள் சம்பந்தப்பட்ட விருப்பத் தேர்வுகள்

en: Original Form Designer, Original UIModes & much more
ta: சரியான படிவ வடிவமைப்பாளர், சரியான UIModes  மற்றும் மேலும் சில

en: Original code cleanings
ta: சரியான குறியீட்டை நீக்குகிறது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Other &Licenses
ta: மற்ற அனுமதிகள்

en: Parameter
ta: குணங்கள்

en: Parameters:
ta: குணங்கள்

en: Part:
ta: பகுதி:

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Personal Databases
ta: சொந்த தரவுத்தளம்

en: Please Choose Where You Would Like to Import the Data To
ta: தயவுச் செய்து எவ்விடத்திற்குத் தரவை உள்வாங்க வேண்டுமென்பதைத் தேர்ந்தெடு

en: Please be patient for a few seconds, while the appropriate plugin for your request is being loaded.
ta: தயவுசெய்து சில நொடிகளுக்கு பொறுமையாக இருக்கவும், விரும்பிய செருகள் உங்கள் விருப்பத்திற்கேற்ப ஏற்றும் வரை.

en: Please choose into which fields of the selected destination table the imported data fields should be inserted
ta: தயவுசெய்து புலத்திற்காக தேர்ந்தெடுத்த சேரும் அட்டவணைக்கு இறக்கும் தரவு புலங்கள் கண்டிப்பாக நுழைக்கவும்

en: Please enter the caption.
ta: தயவு செய்து தலைப்பை நுழையுங்கள்

en: Please enter the name.
ta: தயவு செய்து பெயரை நுழைக்கவும்.

en: Please enter the password for user %1.
ta: தயவு செய்து பயனர் %1க்கான கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.

en: Please enter the password.
ta: தயவு செய்து கடவுச்சொல்லை உள்ளிடவும்.

en: Please note that forms are currently unstable functionality, provided <u>only for your preview</u>.
ta: தயவுசெய்து படிவத்தை குறிக்கவும் அது தற்போது நிலையில்லா பணிமுறை,<u>முன்தோற்றத்திற்கு மட்டும்</u>.

en: Pointing Hand
ta: கை சுட்டு

en: Port:
ta: துறை:

en: PostgreSQL database driver
ta: PostgreSQL தரவுத்தள இயக்கி

en: Precision
ta: துல்லியம்

en: Previous primary key will be removed.
ta: முந்தைய முதன்மை விசை நீக்கப்படவேண்டும்.

en: Previous row
ta: முன் வரிசை

en: Previous window
ta: முந்தைய சாளரம்

en: Primary Key
ta: ஆரம்ப விசை

en: Primary key's field "%1" cannot be empty.
ta: "%1"  ஆரம்ப விசைகளின் புலம் காலியாக இல்லை.

en: Project
ta: திட்டம்

en: Project "%1" created successfully.
ta: திட்டம் "%1" வெற்றிகரமாக உருவாக்கப்பட்டது.

en: Project "%1" dropped successfully.
ta: திட்டம் "%1" வெற்றிகரமாக கைவிடப்பட்டது.

en: Project Data
ta: திட்ட தகவல்

en: Project Name
ta: திட்டம்

en: Project Navigator
ta: வழிசெலுத்து

en: Project Properties
ta: திட்டப்பணியின் குணங்கள்

en: Project Settings
ta: திட்டப்பணி அமைப்புகள்

en: Project caption:
ta: திட்டப்பணியின் தலைப்பு உள்ளீடு

en: Project relationships
ta: திட்டப்பணியின் தொடர்புமுறைகள்

en: Project's database name:
ta: திட்டப்பணியின் தரவுத்தின் பெயரை உள்ளீடு

en: Property
ta: சொத்து

en: Property Editor
ta: திருத்தியின் குணங்கள்

en: Query
ta: கேள்வி

en: Query "%1" does not exist.
ta: கேள்வி "%1" இல்லை.

en: Query Parameters
ta: கேள்வி அம்சங்கள்

en: Query columns
ta: வினவல் நிரல்கள்

en: Query data may be corrupted.
ta: கேள்வி தரவு பழுதுப்பட்டிருக்கலாம்.

en: Query definition loading failed.
ta: கேள்வி விளக்கத்தை ஏற்ற இயலவில்லை.

en: Query executing failed.
ta: கேள்வியை செயல்படுத்த இயலவில்லை.

en: Query statement is empty.
ta: கேள்வி விவர அறிக்கை காலியாக உள்ளது

en: Relations
ta: உறவுகள்

en: Relationship
ta: தொடர்புமுறை

en: Relationships
ta: தொடர்புமுறைகள்

en: Remote
ta: தொலைநிலை

en: Remote host
ta: தொலைநிலை

en: Remove Item
ta: உருப்படியை நீக்கு

en: Remove Record
ta: பதிவேட்டை நீக்கு

en: Rename Item
ta: உருப்படிக்கு மறுபெயரிடு

en: Renaming object "%1" failed.
ta: "%1" பொருளுக்கு மறுபெயரிட முடியவில்லை.

en: Required
ta: தேவை

en: Row changing failed.
ta: கிடக்கை மாற்றும் பொழுது தவறு.

en: Row deleting failed.
ta: கிடக்கை அழிக்கும்பொழுது தவறு.

en: Row deleting on the server failed.
ta: சேவையகத்தில் கிடக்கையில் அழித்தல் இயலவில்லை.

en: Row deletion on the server failed.
ta: சேவகனில் வரியை அழிக்க முடியவில்லை.

en: Row inserting failed.
ta: கிடக்கை உள்ளிடும் பொழுதுத் தவறு.

en: Row inserting on the server failed.
ta: சேவையகத்தில் கிடக்கையில் சொருகுதல் இயலவில்லை.

en: Row updating on the server failed.
ta: சேவையகத்தில் கிடக்கைப் புதுப்பித்தல் இயலவில்லை.

en: Row:
ta: வரிசை

en: Row:
ta: வரிசை

en: SQL Query History
ta: SQL கேள்வி வரலாறு

en: SQL Query Text
ta: SQL கேள்வு உரை

en: SQL statement:
ta: SQL  கூற்று:

en: Save &As...
ta: இப்படி சேமி...

en: Save Object As
ta: என்றுப் பொருளைச் சேமி

en: Save currently selected table row's data
ta: தற்பொழுது தேர்ந்தெடுத்தக் கிடக்கைகள் தரவு அட்டவணையை சேமி

en: Save object as
ta: என்று பொருளைச் சேமி

en: Save object changes
ta: பொருள் மாற்றங்களைச் சேமி

en: Save password
ta: கடவுச்சொல்லை சேமி

en: Save password in the projectfile
ta: கடவுச்சொல்லைத் திட்டகோப்பில் சேமி

en: Save to File...
ta: கோப்பில் சேமி

en: Saves currently selected table row's data.
ta: தற்பொழுது தேர்ந்தெடுத்த கிடக்கைகள் தரவு அட்டவனையை சேமிங்கள்

en: Saves object changes from currently selected window under a new name (within the same project).
ta: தற்பொழுது தேர்ந்தெடுத்த சாளரத்தின் மாறிய பொருளை சேமியுங்கள் புதிய பெயரில்(ஒரே திட்டத்தின் கீழ்).

en: Saves object changes from currently selected window.
ta: தற்பொழுது தேர்ந்தெடுத்த சாளரத்தின் மாறிய பொருளைச் சேமியுங்கள்.

en: Saving "%1" object failed.
ta: "%1" பொருளை சேமிக்க முடியவில்லை

en: Saving changes for existing table design is now required.
ta: இருக்கும் அட்டவணை வடிவத்தின் மாற்றங்களை சேமிக்க வேண்டும்.

en: Saving new "%1" object failed.
ta: புதிய "%1" பொருளை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Saving object's data failed.
ta: பொருளுடைய தரவை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Saving object's definition failed.
ta: பொருளுடைய வரையறையைச் சேமிக்க முடியவில்லை.

en: Script
ta: ஆணைத் தொடர்

en: Scripts
ta: ஆணைத் தொடர்கள்

en: Select Database
ta: தரவுத்தளத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select Project's Caption
ta: திட்டப்பணியின் தலைப்பு உள்ளீடு

en: Select Project's Caption & Database Name
ta: தலைப்புத் திட்டங்கள் & தரவுத்தளத்தின் பெயரைத் தேர்ந்தெடு

en: Select Project's Location
ta: திட்டப்பணியின் இடத்தை தேர்ந்தெடு

en: Select Storage Method
ta: சேமிக்க வேண்டிய முறையை தேர்ந்தெடு

en: Select a pixmap from %1
ta: %1ல் இருந்து வரைப்பட துணுக்கை தேர்ந்தெடு

en: Select column for table "%1"
ta: "%1" அட்டவணைக்கு நெடுவரிசையை தேர்ந்தெடு

en: Select database server's connection you wish to use to create a new Kexi project. <p>Here you may also add, edit or remove connections from the list.
ta: புதிய Kexi  திட்டத்தை துவக்க தேவையான தரவுத்தள சேவையகத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும். பட்டியலிலிருந்து சேர்க்க,<ப்> திருத்த நீக்க வேண்டிய இணைப்புகளை இங்கே உள்ளது

en: Select from existing databases:
ta: இருக்கும் தரவுத்தளத்தைத் தேர்வுசெய்

en: Select one of these existing projects on server <b>%1</b>:
ta: <b>%1</b> சேவையகத்திலிருந்து இருக்கும் ஒரு திட்டங்களைத் தேர்ந்தெடு:

en: Select server connection for a new project
ta: புதிய திட்டத்திற்கான சேவையக இணைப்பை தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: Selected view mode (%1) is not supported by this object type (%2)
ta: தேர்ந்தெடுத்தக் காட்சி வகை(%1) இந்தப் பொருள் வகைத் துணைப்புரியாது(%2)

en: Selected view mode is not supported for "%1" object.
ta: "%1"  பொருளைத் தேர்ந்தெடுத்தக் காட்சி பாங்கு ஆதரவு தரவில்லை.

en: Send Widget to Back
ta: சாளர உருவை பின்னுக்கு அனுப்பு

en: Server Information
ta: சேவையக தகவல்

en: Server result name:
ta: சேவையக தீர்வு பெயர்

en: Server result number:
ta: சேவக முடிவு எண்:

en: Sets or removes primary key for currently selected field.
ta: தற்பொழுது தேர்ந்தெடுத்த புலத்திற்கான முதன்மை விசையை அமைக்கிறது அல்லது நீக்குகிறது.

en: Setting autonumber field
ta: தானியங்கி எண் புலத்தை அமைக்கிறது

en: Setting autonumber requires primary key to be set for current field.
ta: தற்போதைய புலத்திற்கான முதன்மை விசையை அமைக்க தானியங்கி எண் அமைப்பு தேவைப்படுகிறது.

en: Setup New Table
ta: புதிய அட்டவணையை மேல் அமை

en: Short integer number
ta: சிறிய முழு எண்

en: Show Context Help
ta: விருப்பங்கள் பற்றிய உதவியைக் காட்டு

en: Show Menubar
ta: பட்டியல்பட்டியை காட்டு

en: Show SQL History
ta: SQL வரலாறை காட்டு

en: Show Taskbar
ta: பணி பட்டியை காட்டு

en: Shows or hides SQL editor's history.
ta: SQL திருத்தியின் வரலாறை காட்டுகிறது அல்லது மறைக்கிறது.

en: Shows project relationships.
ta: திட்டப்பணியின் தொடர்புமுறைகளைக் காட்டு.

en: Single precision number
ta: ஒற்றைத் துல்லியம் எண்

en: Single transactions
ta: ஒற்றை செயல்பாடுகள்

en: Size All
ta: எல்லா அளவு

en: Size Backslash
ta: Backslash அளவு

en: Size Horizontal
ta: ஆயுத்த அளவு

en: Size Slash
ta: சாய் அளவு

en: Size Vertical
ta: செங்குத்து அளவு

en: Small
ta: சிறிய

en: Socket:
ta: மூலம்

en: Sorry, this driver is not available with current version of %1.
ta: மன்னிக்கவும். தற்போதைய பதிப்பில் %1 இந்த இயக்கி இல்லை.

en: Sort
ta: அடுக்கு

en: Sort data in ascending order
ta: அகரவரிசையில் தரவை அடுக்கு

en: Sort data in descending order
ta: தலைகீழ் வரிசையில் தரவை அடுக்கு

en: Sorting
ta: வரிசை

en: Sorts data in descending (from Z to A and from 9 to 0). Data from selected column is used for sorting.
ta: தரவை தலைகீழ் வரிசையில் அடுக்குகிறது (Zல் இருந்து A வரை 9ல் இருந்து 0 வரை). அடுக்குவதற்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட நெடுவரிசையில் இருந்து தரவு பயன்படுத்தப்பட்டது.

en: Source
ta: மூலம்

en: Source file name:
ta: மூலக்கோப்பின் பெயர்

en: Specified document could not be opened.
ta: குறிப்பிட்ட ஆவணத்தை திறக்க முடியவில்லை.

en: Specified object could not be opened.
ta: குறிப்பிட்ட பொருளை திறக்க முடியவில்லை

en: Specified part does not exist
ta: குறிப்பிட்ட பகுதி இல்லை

en: Specified plugin does not exist.
ta: குறிப்பிட்ட சொருகுப்பொருள் இல்லை

en: Split Horizontal
ta: மேல்கீழாகப் பிரி

en: Split Vertical
ta: செங்குத்தாகப் பிரி

en: Start new object design of type <object_type>
ta: புதிய வடிவப் பொருளின் வகையைத் தொடங்கு<பொருள்_வகை>

en: Startup
ta: துவக்கம்

en: State
ta: நிலை

en: Sub Form
ta: துணை படிவம்

en: SubForm
ta: துணை படிவம்

en: Subtype
ta: உபவகை

en: Success
ta: வெற்றி

en: Sum
ta: கூட்டல்

en: Summary:
ta: சுருக்கம்:

en: Switch to Data View mode
ta: நிலைமாற்றியிருந்து தரவு பாங்கின் காட்சி

en: Switch to Design View mode
ta: நிலைமாற்றியிருந்து வடிவமைப்பு பாங்கின் காட்சி

en: Switch to Text View mode
ta: நிலைமாற்றியிருந்து உரையின் பாங்கின் காட்சி

en: Switches to Data View mode.
ta: நிலைமாற்றிகளிலிருந்து தரவு பாங்கின் காட்சி

en: Switches to Design View mode.
ta: நிலைமாற்றிகளிலிருந்து வடிவமை பாங்கின் காட்சி

en: Switches to Text View mode.
ta: நிலைமாற்றிகளிலிருந்து உரையைப் பாங்கின் காட்சி

en: Switches to the next window.
ta: அடுத்த சாளரத்திற்கு செல்கிறது.

en: Switches to the previous window.
ta: முந்தைய சாளரத்திற்கு செல்கிறது.

en: Switching to other view failed (%1).
ta: அடுத்தக் காட்சிக்கு செல்ல இயலவில்லை (%1).

en: Syntax Error
ta: தரவுத்தளத் தவறு

en: Syntax Error near "%1"
ta: இலக்கண பிழை "%1"

en: System name "%1" cannot be used as one of fields in "%2" table.
ta: "%1" கணிணி பெயர் "%2" அட்டவணையின் ஒரு புலனாக பயன்படுத்த முடியாது

en: System name "%1" cannot be used as table name.
ta: "%1" கணிணி பெயர் அட்டவணை பெயராக பயன்படுத்த முடியாது

en: Tab Page
ta: தத்தல் பக்கம்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Table "%1" already exists.
ta: அட்டவணை "%1" ஏற்கனவே உள்ளது.

en: Table "%1" cannot be removed.
ta: "%1" அட்டவணையை அகற்ற முடியவில்லை.

en: Table "%1" does not exist
ta: அட்டவணை "%1" இல்லை

en: Table "%1" does not exist.
ta: அட்டவணை "%1" இல்லை.

en: Table "%1" has no "%2" field
ta: அட்டவணை "%1"ல் புலம் "%2" இல்லை

en: Table Properties
ta: அட்டவணையின் குணங்கள்

en: Table containing "%1" field not found
ta: "%1" உள்ள அட்டவணை இல்லை

en: Table not found
ta: அட்டவணை கிடைக்கவில்லை

en: Table:
ta: அட்டவணை

en: Task Bar
ta: பணிப்பட்டை

en: Text
ta: உரை

en: Text View
ta: உரைக் காட்சி

en: The <B>KEXI team</B> wishes you a lot of productive work, with this product. <BR><HR><BR>If you have found a <B>bug</B> or have a <B>feature</B> request, please don't hesitate to report it at our <A href="http://www.kexi-project.org/cgi-bin/bug.pl"> issue tracking system </A>.<BR><HR><BR>If you would like to <B>join</B> our effort, the <B>development</B> documentation at <A href="http://www.kexi-project.org">www.kexi-project.org</A> is a good starting point.
ta: <B>KEXI குழு</B> உங்களை பல உருவாக்கும் வேலையோடு வாழ்த்துகிறது, இந்த திட்டப்பணியோடு. <BR><HR><BR>நீங்கள் <B>பிழையை</B>  கண்டறிந்தால் அல்லது <B>எதிர்கால</B> விருப்பம், தயவு செய்து நம்முடைய அறிக்கையை <A href="http://www.kexi-project.org/cgi-bin/bug.pl"> சேவையக தட அமைப்பிற்கு அனுப்ப தயங்காதீர் </A>.<BR><HR><BR>நீங்கள் விரும்பினால் நமது விளைவில்<B>சேர</B> விரும்பினால், the <B>உருவாக்க</B> ஆவணத்தை <A href="http://www.kexi-project.org">www.kexi-project.org</A> இங்கு ஆரம்பிப்பது நல்லது.

en: The column's constraint is declared as NOT EMPTY and NOT NULL.
ta: நெடுக்கைக் கட்டுப்பாட்டு வீதி NOT NULL  மற்றும் NOT EMPTY  என்று அறிவிக்கின்றன்.

en: The column's constraint is declared as NOT EMPTY.
ta: நெடுக்கைக் கட்டுப்பாட்டு வீதி NOT EMPTY என்று அறிவிக்கின்றன்.

en: The column's constraint is declared as NOT NULL.
ta: நெடுக்கைக் கட்டுப்பாட்டு வீதி NOT NULL என்று அறிவிக்கின்றன்.

en: The database "%1" does not exist.
ta: தகவல்தள கோப்பு "%1"  இல்லை

en: The file "%1" already exists.
    Do you want to overwrite it?
ta: கோப்புகள் "%1" ஏற்கெனவே உள்ளது. 
    மேலெழுத வேண்டுமா?

en: The file "%1" doesn't exist.
ta: கோப்பு"%1" இல்லை

en: The file "%1" is not readable.
ta: கோப்பு '%1' வாசிக்க முடியாது

en: The file "%1" is not recognized as being supported by Kexi.
ta:  '%1'  கோப்புக்கு கிக்ஸ்சி ஆதரவுத் தர அனுமதி இல்லை

en: The file %1 doesn't exist.
ta: %1 கோப்பு இல்லை

en: The project "%1" already exists.
    Do you want to replace it with a new, blank one?
ta: கோப்பு "%1" ஏற்கெனவே உள்ளது.
    அதை புதியதாக மாற்றவேண்டுமா?

en: The query is correct
ta: சரியான கேள்வி

en: The query is incorrect
ta: தவறான கேள்வி

en: The query you entered is incorrect.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட கேள்வி தவறானது.

en: This function is not available
ta: இந்த செயல் கிடைக்கவில்லை

en: This shows useful tips on the use of this application.
ta: இது பயன்னுள்ள குறிப்புகளைக் காட்டுகிறது இதனை பயன்பாட்டில் பயன்படுத்தலாம்.

en: This software is developed by Kexi Team - an international group
    of independent developers, with additional assistance and support
    from the OpenOffice Polska company.
    
    Visit the company Home Page: http://www.openoffice.com.pl
ta: இந்த மென்பொருள் Kexi குழுவால் உருவாக்கப்பட்டது - ஒரு சர்வதேச 
    தனிப்பட்ட உருவாக்குபவர்களின் குழு, கூடுதல் துணையோடு மற்றும் ஓப்பனாப்பீஸ்
    பொலாஸ்கா நிறுவனத்திலிருந்து துணைபுரிவை.
    
    நிறுவனத்தின் இணைய பக்கம்: http://www.openoffice.com.pl த்தை பார்க்கவும்

en: Time
ta: நேரம்

en: To Bottom
ta: கீழ்புறத்திற்கு

en: To Fit
ta: பொருத்த

en: To Grid
ta: கட்டத்திற்கு

en: To Left
ta: இடதுக்கு

en: To Narrowest
ta: குறுகலானது இல்லை

en: To Right
ta: வலதுக்கு

en: To Shortest
ta: மிகவும் குட்டையானதற்கு

en: To Tallest
ta: மிகவும் உயரமானதற்கு

en: To Top
ta: மேலுக்கு

en: To Widest
ta: சாளர உருவிற்கு

en: To create a relationship simply drag the source field onto the target field. An arrowhead is used to show which table is the parent (master) and which table is the child (slave) in the relationship.
ta: ஒரு உறவினை உருவாக்குவதற்கு சாதாரணமாக மூலப்புலனை இலக்குபுலன் மீது இழுக்கவும்.  உறவுகளில் எந்த அட்டவணை தாய் (master)   என்றும் எந்த அட்டவணை சேய் (slave)  என்றும் காட்டுவதற்கு ஒரு குறியீடு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Toolbar:
ta: கருவிப்பட்டி:

en: Toolbars
ta: கருவிப்பட்டிகள்

en: Toplevel
ta: மேல் அளவு

en: Totals
ta: கூட்டுத்தொகை

en: Transaction already started.
ta: பரிமாற்றம் ஏற்கனவே துவங்கப்பட்டுவிட்டது

en: Transaction not started.
ta: பரிமாற்றம் துவங்கப்படவில்லை

en: Transaction support
ta: பரிமாற்றம் ஆதரவு

en: True
ta: சரி

en: Type
ta: வகை

en: Type:
ta: வகை:

en: Undo changes
ta: &மாற்றங்களை தவிர்

en: Unique
ta: தனியாக

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Unknown error
ta: தெரியாத தவறு

en: Unknown table "%1"
ta: தெரியாத அட்டவணை "%1"

en: Unsigned number
ta: எண்

en: Unspecified error encountered
ta: குறிப்பில்லா பிழை நேர்ந்துள்ளது

en: Up Arrow
ta: மேல் அம்பு

en: Use user settings
ta: பயனர் அமைப்புகளை பயன்படுத்து

en: User:
ta: பயனர்:

en: Username:
ta: பயனர்:

en: Username: %1
ta: பயனர் பெயர்: %1

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Value of "%1" column must be an identifier.
ta: "%1" நெடுவரிசை ஒரு அடையாளம் காட்டியாக இருக்கவேண்டும்.

en: Value of "%1" is not initialized for the driver.
ta:  "%1"  இன் மதிப்பு இயக்கி தொடங்கப்படவில்லை

en: Visible
ta: காண கூடிய

en: Waiting
ta: காத்திருக்கவும்

en: Warning: entire project's data will be removed.
ta: எச்சரிக்கை: திட்டத்தின் முழு தரவும் நீக்கப்பட்டுவிடும்.

en: We are sorry, templates are not yet available.
ta: மன்னிக்கவும், வார்ப்புருக்கள் இல்லை

en: Welcome
ta: நல்வரவு

en: What's This
ta: இது என்ன்

en: What's this
ta: இது என்ன

en: Widgets
ta: உரு சாளரங்கள்

en: Yes/No
ta: ஆம்/இல்லை

en: Yes/No value
ta: ஆம்/இல்லை மதிப்பு

en: You can improve data in this row or use "Cancel row changes" function.
ta: இந்த வரியில் தரவை மேம்படுத்தலாம் அல்லது "வரி மாற்றங்களை ரத்துசெய்" செயலை பயன்படுத்தலாம்.

en: You cannot use name "%1" for your object.
    It is reserved for internal Kexi objects. Please choose another name.
ta: "%1" இந்தப் பெயரைத் தங்களின் பொருளுக்காகப் பயன்படுத்த இயலாது.
    உள்ளாக கிஸ்க்சி பொருளுக்காக ஒதுக்கிடப்பட்டுள்ளது. தயவுச் செய்து வேறொருப் பெயரைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.

en: You have added "%1" field name twice.
    Field names cannot be repeated. Correct name of the field.
ta: நீங்கள் "%1" புலனை இருமுறை சேர்த்தாகிவிட்டது.
    புலப்பெயர்களை மீட்டுருவாக்க இயலாது. புலனின் பெயரைச் சரிப்படுத்து.

en: You have added no fields.
    Every table should have at least one field.
ta: தாங்கள் புலங்களைத் சேர்க்கவில்லை.
    எல்லா அட்டவணையும் ஒரு புலமாவது கொண்டு இருத்தல் வேண்டும்.

en: You have now provided all information needed for importing. Just click the <b>Finish</b> button to eventually start the import process. If you have changed your mind and don't want to import anything, click the <b>Cancel</b> button.
ta: நீங்கள் இறக்குமதிக்கு தேவையான அனைத்து தகவலையும் வழங்கியுள்ளீர். எளிதாக <b>முடிவு</b> பொத்தானை இறக்குமதி இயக்கத்தை ஆரம்பிக்க சொடுக்கவும். நீங்கள் உங்கள் யோசனையை மாற்றினால் மற்றும் எதையும் இறக்க வேண்டாம் என்றால், <b>நீக்கு</b> பொத்தானை சொடுக்கவும்.

en: You have requested selected objects to be opened automatically on startup. Several objects cannot be opened.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பொருள் துவங்கும் போது தானாக துவங்கும் போது திறக்க வேண்டும். பல பொருட்களை திறக்க முடியாது

en: You have specified invalid port number "%1".
ta: நீங்கள் செல்லாத முனைய எண் "%1" ஐ குறிப்பிட்டுள்ளீர்கள்.

en: You have used both "createdb" and "dropdb" startup options.
ta: நீங்கள் "டிபியை உருவாக்கு" மற்றும் "டிபியை கைவிடு" என்ற இரண்டு தேர்வுகளையும் பயன்படுத்தியுள்ளீர்கள்.

en: You should enter field name.
ta: புலப் பெயரில் கண்டிப்பாக நுழையவும்.

en: cannot create object -
ta: பொருளை உருவாக்க முடியவில்லை-

en: cannot create object of type "%1"
ta:  "%1" வகையின பொருளை உருவாக்க முடியவில்லை-

en: cannot open object
ta: ஆவணத்தை திறக்க முடியவில்லை

en: default port
ta: முன்னிருப்பு துறை:

en: dummySourcePage
ta: போலிமூலப் பக்கம்

en: file
ta: கோப்பு

en: hStretch
ta: எச்நீட்டு

en: height
ta: உயரம்

en: horSizeType
ta: கிடக்கையளவு வகை

en: identifier was expected
ta: அடையாளம் காட்டி எதிர்பார்க்கப் பட்டது

en: kexi_
ta: கிக்ஸ்சி_

en: local database server
ta: உள்ளார்ந்த தரவுத்தள சேவகன்

en: main
ta: முக்கிய

en: object not found
ta: பொருள் கிடைக்கவில்லை

en: of
ta: உடைய

en: reason:
ta: காரணம்:

en: unknown object type "%1"
ta: தெரியாத பொருள் வகை"%1"

en: vStretch
ta: விநீட்டு

en: verSizeType
ta: செங்குத்தளவு வகை

en: width
ta: அகலம்
